KOMITE NYOBOZI Z'IMIDUGUDU IGIZE UMURENGE WA GATSATA
UMUDUGUDUAMAZINA Y’UWATOWEINSHINGANOTEL 
1AKAMAMANANSHIMYUMUREMYI SammUmukuruw’Umudugudu 
HAKIZURIHO BoscoUshinzweumutekano 
MUGANGA FrankImiberehoMyiza 
MUKARUYANJA ImmaculeeUshinzweAmakurun’amahugurwa 
NYINAWAMBANDA M.RosetteUshinzweIterambere 
2AKIMIHIGONGARAMBE RachidUmukuruw’Umudugudu 
HAKIZIMANA Innocent MoiseUshinzweumutekano785698280
NYIRAMATABARO GevanieImiberehoMyiza788879732
MUKARUYANJA ImmaculeeUshinzweAmakurun’amahugurwa788646673
NGARAMBE ChristianUshinzweIterambere788472847
3BIGEGAMUKESHIMANA JacquesUmukuruw’Umudugudu 
  NDATIMANA J.PaulUshinzweumutekano788517429
  MUHAWENIMANA PlacidieImiberehoMyiza782174120
  MUKABARISA BabanaUshinzweAmakurun’amahugurwa788454041
  NSHIMIYIMANA SamuelUshinzweIterambere788218009
4BUSASAMANAMUPAGASI JMVUmukuru w’Umudugudu785361504
HABIYAREMYE EustasheUshinzweumutekano788749343
MUKESHIMANA AdrienneImiberehoMyiza788616802
MUKAGASHAGAZA FortuneeUshinzweAmakurun’amahugurwa788895427
NKURUNZIZA WensinsilasUshinzweIterambere788378639
5MUREMERABICAKAMANA FaustinUmukuruw’Umudugudu 
MURAYIRE AbrahamUshinzweumutekano 
UWIZEYIMANA LiberatheImiberehoMyiza 
KARENZI StevenUshinzweAmakurun’amahugurwa 
KAVUNA JaenineUshinzweIterambere 
6KINGASIREHAKIZIMANA BonifaceUmukuruw’Umudugudu 
MUGISHA JMVUshinzweumutekano785698280
NYIRATABARO AngelineImiberehoMyiza788879732
MUKANYAMWASA SyrivieUshinzweAmakurun’amahugurwa788646673
NYIRATABARO AngelineUshinzweIterambere788472847
7RWESEROKabagamaba Denis Umukuruw’Umudugudu 
MUGEMASHURI  AnastaseUshinzweumutekano788517429
UWIRINGIYIMANA Veronique Imibereho Myiza782174120
NSENGIYUMVA InnocentUshinzweAmakurun’amahugurwa788454041
NKURUNZIZA CharlesUshinzweIterambere788218009
8NYAGASOZIHABIMANA Innocent Umukuruw’Umudugudu785361504
KAMEGERI ViateurUshinzweumutekano788749343
NYIRABARIGIRA M. GoretteImiberehoMyiza788616802
HATEGEKIMANA JMVUshinzweAmakurun’amahugurwa788895427
NTIHINYUZWA IsaacUshinzweIterambere788378639
9KUMUYANGEMUYOBOKE FelecienUmukuruw’Umudugudu 
MINANI GermainUshinzweumutekano 
UMUBYEYI AdelineImiberehoMyiza 
UWIMANA FeliciteUshinzweAmakurun’amahugurwa 
RUGINA EricUshinzweIterambere 
10TETEROMUNYANEZA FideleUmukuruw’Umudugudu 
UKUNZE JohnUshinzweumutekano785698280
UWERA VestineImiberehoMyiza788879732
UWIZEYIMANA ChantalUshinzweAmakurun’amahugurwa788646673
MUGABO PatrickUshinzweIterambere788472847
11RUGOROMUSABYEYESU OdetteUmukuru w’Umudugudu781549364
MUTUNGIREHE VedasteUshinzwe umutekano 
UWANYIRIGIRA AngeliqueImibereho Myiza782174120
KAGORORA Elie Ushinzwe amakuru n’amahugurwa788218009
MUTSINZI Ngendahayo CelestinUshinzwe Iterambere788458000
KARURUMA=55 
1AKARUBIMBURASERUVUMBA AdrienUmukuru w’Umudugudu788848859
UFITEYEZU Jean ClaudeUshinzwe umutekano782940551
MUSENGIMANA FrançoiseImibereho Myiza788502766
RUHAMYA NoheliUshinzwe Amakuru n’amahugurwa787357232
NSHIMIYIMANA FERECIENUshinzwe Iterambere787692707
2NYAKALIBAKALISA  TheonesteUmukuru w’Umudugudu785022363
MUSHABIZI  DieudonnéUshinzwe umutekano789555624
UWUMUREMYI DieudonnéImibereho Myiza788487248
UWERA SolangeUshinzwe Amakuru n’amahugurwa785031589
NSHIMIYIMANA SyliviaUshinzwe Iterambere788817915
3AKAMWUNGUZIMUNYANSHONGORE JeanUmukuru  w’umudugudu w’Agateganyo788498373
NSHIMIYIMANA PHILBERTushinzwe umutekano789197567
RUSA AnnonciataImibereho Myiza788613253
BIZIMANA OMAR JOHNushinzwe amakuru n’amahugurwa783545600
NDEKEZI EmmanuelUshinzwe Iterambere784260398
4KANYONYOMBAKABANDA  GonzaqueUmukuru w’Umudugudu788500116
NDATENGUHA  EtienneUshinzwe umutekano788411876
NAHAYO JEAN PierreImibereho Myiza788552451
UMUHOZA LilianeUshinzwe Amakuru n’amahugurwa782940544
NIYONGIRA EmmanuelUshinzwe Iterambere788441369
5AMAREMBOMUKAGAGA Merryumukuru w'umudugudu 788865422
KAMANZI  Jean  BaptisteUshinzwe umutekano783709570
MWUMVANEZA FelicienUshinzwe Iterambere789651065
UWERA FabiolaImibereho Myiza782263626
UWITONZE VestineUshinzwe Amakuru n’amahugurwa785645748
6AKISOKOUWIMANA  SalamaUmukuru w’Umudugudu783392310
 JEAN Paulushinzwe umutekano 
MUHOZA M.Antoinette NoelaImibereho Myiza788620280
BAHIZI EmmanuelUshinzwe Amakuru n’amahugurwa785278113
KARANGWA KassimUshinzwe Iterambere788841635
7BWIZANSHIMYIRYAYO  AphredUmukuru w’Umudugudu788771194
UWARUSIMBI   DieudonnéUshinzwe umutekano788562949
YITWENANDE TriphonieImibereho Myiza789610679
NSANZIYEZE NorbertUshinzwe Amakuru n’amahugurwa788737264
UWIMANA SolangeUshinzwe Iterambere788739980
8AGATARAMOSAFARI  Eugene Umukuru w’Umudugudu781577168
NGABONZIZA  PierreUshinzwe umutekano788555056
MUKANKUSI OleaImibereho Myiza 
KABANDA ValensUshinzwe Amakuru n’amahugurwa788730827
NDAGIJIMANA J.DamasceneUshinzwe Iterambere 
9AMIZEROMunyurwa  patrick Umukuru w’Umudugudu788569023
HARAGIRIMANA J D’AmourUshinzwe umutekano789197620
UWERA ClementineImibereho Myiza782940565
AHISHAKIYE BonaventureUshinzwe Amakuru n’amahugurwa788214143
UWIMANA MargueritheUshinzwe Iterambere788566069
10IHURIROKAYIJUKA  FredericUmukuru w’Umudugudu788491547
NIZEYIMANA  ErnestUshinzwe umutekano781634046
MUKANTABANA ClementineImibereho Myiza788565054
BAHATI YaciniUshinzwe Amakuru n’amahugurwa788593077
NDAYISHIMYE Jean MarieUshinzwe Iterambere 
11ISANGANONDANDABAHIZI   ClementUmukuru w’Umudugudu783996100
BYAMUNGU  FrancoisUshinzwe umutekano788465813
MUKANGAMIJE AdeleImibereho Myiza788560436
MUKARUGWIZA AgnesUshinzwe Amakuru n’amahugurwa785697931
RUGABA MauriceUshinzwe Iterambere788687633
12RWAKALIHEJURUNZISABIRA  EmmanuelUmukuru w’Umudugudu788852210
MUSABWA BIGABOUshinzwe umutekano788894255
NSIGAYE TheogeneImibereho Myiza788930710
SINAMENYE Jean De DieuUshinzwe Amakuru n’amahugurwa785120308
NYIRANSABIMANA JulienneUshinzwe Iterambere788253909
NYAMUGALI=60, 
11.AGAKOMEYEHARERIMANA EmmanuelUmukuru w’Umudugudu788896371
2NDINKABANDI VédasteUshinzwe umutekano787959357
3BIZIMANA MadeleineUshinzwe iterambere783321696
4RUTSITSI Augustin Ushinzwe amakuru 
5NIYOYITA ValerieUshinzwe imibereho myiza 
12.JURUUMUGWANEZA M  Louise Umukuru w’Umudugudu788923737
2HABIMANA Jean JolisUshinzwe umutekano788565626
3MUKANDEKEZI OdetteUshinzwe iterambere 
4MUREKATETE M GolethiUshinzwe amakuru783294484
5NDIMBIRA InnocentUshinzwe imibereho myiza-
13.KIBAYANSHIMIYIMANA FabriceUmukuru w’Umudugudu786345686
2MUDENGE MadjaliwaUshinzwe umutekano788509851
3NYIRIBAMBE DaphrozeUshinzwe iterambere788821559
4HARERIMANA EmmanuelUshinzwe amakuru788601081
5MUKANKUNDIYE M NadegeUshinzwe imibereho myiza783433279
14.GASHUBIBUZIZI JeanUmukuru w’Umudugudu782940524
2 Ushinzwe umutekano 
3UWITONZE RosetteUshinzwe iterambere782940526
4RURANGIRWA GustaveUshinzwe amakuru788443010
5NZAMWITA ClaudineUshinzwe imibereho myiza786156762
15.RUSOROMUNYAWERA LambertUmukuru w’Umudugudu788447926
2UWIMANA EmmanuelUshinzwe umutekano788838198
3KAMPIRWA DonatahaUshinzwe iterambere785035373
4MUSANA IbrahimUshinzwe amakuru783273210
5UWIDUHAYE Olive Ushinzwe imibereho myiza787457781
16.RUBONOBONOMUKAYIRANGA ClaudineUmukuru w’Umudugudu783479211
2NZABIRINDA  Jean De DieuUshinzwe umutekano783479205
3IKIZANYE ImmaculéeUshinzwe iterambere786870928
4MUTIMURA PhilbertUshinzwe amakuru783193334
5UWINGABIYE JoséeUshinzwe imibereho myiza785701355
17.HANIKASEBAGABO Harera CharlesUmukuru w’Umudugudu788526358
2MBONYIMANA J Paul Ushinzwe umutekano783189008
3SINIBAGIWE Jean BoscoUshinzwe iterambere785533096
4MWAMINI Sifa YvonneUshinzwe amakuru782940500
5MUKAKARINDA VenerandaUshinzwe imibereho myiza785376646
 
18.MUSANGONZIRORERA TheonesteUmukuru w’Umudugudu782940504
2MBONIGABA WellarsUshinzwe umutekano783153452
3MUKANKUBITO LaurenceUshinzwe iterambere785085401
4HABYARIMANA PierreUshinzwe amakuru788730083
5MUKANYEMAZI GenieUshinzwe imibereho myiza 
19.RUNYONZAHAFASHIMANA AlexandreUmukuru w’Umudugudu788430473
2NIYOMANITEZE EmmanuelUshinzwe umutekano 
3MUKAMNA BeatriceUshinzwe iterambere783617943
4UWIHANGANYE XaverUshinzwe amakuru728240331
5UMUMARARUNGU SeraphineUshinzwe imibereho myiza788559382
110.NYAKABANDESIBOMANA EliasUmukuru w’Umudugudu782940513
2NYIRINGABO CorneilleUshinzwe umutekano782168339
3HARERIMANA SylvestreUshinzwe iterambere788694399
4MUKABUTERA AlphinsineUshinzwe amakuru782940514
5UWIMANA Jeanette Ushinzwe imibereho myiza788763490
111.RUVUMERODUKUZUMUREMYI J ClaudeUmukuru w’Umudugudu788663562
2MUHAWENIMANA DianeUshinzwe umutekano788792134
3BENEGUSENGA  AnathalieUshinzwe iterambere782940488
4UMUTONIWASE Isha Ushinzwe amakuru726283145
5HABYARIMANA WensislasUshinzwe imibereho myiza788585136
112.NYAKANUNGAMUKANDORI GeorgineUmukuru w’Umudugudu788625424
2KABANO Jean NépomuscèneUshinzwe umutekano788552781
3DUSENGE VenusteUshinzwe iterambere-
4MUTETERI JoselyneUshinzwe amakuru783002960
5MUVANDIMWE FedericUshinzwe imibereho myiza-
113.UWAGATOVUTWAGIRUMUKIZA LéonardUmukuru w’Umudugudu788520695
2SINDAYIGAYA IsaacUshinzwe umutekano788458765
3MUKARUGIRA M JoseeUshinzwe iterambere787259554
4MUKANDORI ChristineUshinzwe amakuru781544628
5TUYISENGE FrançoisUshinzwe imibereho myiza788280801
114.GISIZAHABIYAREMYE Pascal Umukuru w’Umudugudu788528734
2MUKESHIMANA Jean D’AmourUshinzwe umutekano788580520
3IBYIMNIGENA GermaineUshinzwe iterambere785270691
4MUTABAZI IgnaceUshinzwe amakuru782940534
5HARERIMANA PapiasUshinzwe imibereho myiza781549263
115.NDENGOMUSABYIMANA JeanUmukuru w’Umudugudu788554920
2NDAYAMBAJE InnocentUshinzwe umutekano725713805
3NYANDWI CharlotteUshinzwe iterambere781988819
4UZAMUKUNDA JeanineUshinzwe amakuru722275302
5NDAYISABA EmmanuelUshinzwe imibereho myiza788851075
116.MPAKABAVUIKITEGETSE DianeUmukuru w’Umudugudu782940506
2MUGABO FelicienUshinzwe umutekano788628354
3DUSABE EpiphanieUshinzwe iterambere782940509
4NGARAMBE JustinUshinzwe amakuru788833260
5MUKARUKAKA VictoriaUshinzwe imibereho myiza784405704
NYAMABUYE=79
NYOBOZI ZOSE MU MURENGE=55+60+79=194
ABAJYANAMA  
ABAYOBOZI B'UTUGALI 3=3
BOSE=288
INAMA NJYANAMA
KARURUMA
No AMAZINA YOMBI ICYO ASHINZWE
1MANARIYO  MarcelPres. Njyanama
2KAYITESI FelliciteV/c Pres. Njyanama
3HABANABAKIZE ThomasSecretaire Njyanama
NYAMABUYE
No AMAZINA YOMBI ICYO ASHINZWE
1KAYIGI EtiennePres. Njyanama
2MUHAYITETO RubenV/c Pres. Njyanama
3UMUTONI VestineSecretaire Njyanama
NYAMUGALI
No AMAZINA YOMBI ICYO ASHINZWE
1SAFARI DesirePres. Njyanama
2MUSONERA AthanaseV/c Pres. Njyanama
3MUKARUTETE DenyseSecretaire Njyanama
INAMA NJYANAMA Y'UMURENGE
1KANYAMAHANGA Theobald788856089
2RIBERAKURORA Gabriel781533812
3BIZIMUNGU Jean Bosco788413924
4MUKESHIMANA Clemence788592145
5KAKWEZI Aneth784574845
6MUKAGASANA M.Claire788898951
7NIZEYIMANA Gisele78895077
8NIYONSABA Blandine788685819
9UZAMUKUNDA Honorine788552033
10BANAMWANA Yvonne788452957
11MUSHIMIYIMANA Aimée Béatha788642650
12MUKAMUTARA Anastasie788682161
13MUSONERA Fred784041051
14UWINSHUTI Mbayisha  Philemon788580909
15RUMENERANGABO Benjamin783573701
16MUKARUKUNDO Christine783168545
17MUSA Buhinja788500238
18GASHUGI Olivier788555853
ABANYAMABANGA NSHINGWABIKORWA B'UTUGALI
1BIZINDE Jean NepomusceneE/s Nyamabuye
2DUSHIMIMANA JacquelineE/s Nyamugali
3MUHIRE MASHAMI RogerE/s Karuruma

Gatsata ni Umurenge uhererye mu Karere ka Gasabo ukaba uhererereye mu gice cy'umugi. Uhani imbibi n'Imirenge ya Gisozi ,Jali ,Kanyinya ,Kigali  na Muhima. Umurenge wa Gatsata ufite utugali dutatu.

Amafoto akurikira ari mu biranga Umurenge wa Gatsata